Mafi kyawun Farashi da Horarwa na Sabis na Kwallon Tennis na S2015 | SIBOASI

Mai hidimar ƙwallon Tennis ta S2015

Gudu 20-140KM/Sa'a Ƙarfin Ƙwallo Kwamfutoci 150
Tazarar ƙwallon ƙafa 1.8-8S Nauyi 21KG
Juyawa Tazara; Tsaye & Kwance Girman Kunshin 53*43*52CM
Baturi Zaɓi (na ciki ko na waje) Garanti Shekaru 2
Tushen wutan lantarki AC 110V KO 240V; DC 12V




Saiti ɗaya, isar da sako ga kowa da kowa!

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

BAYANI:

  • SIBOASI S2015 injin harbin ƙwallon tennis ne na matakin farko. Ana sarrafa shi daga nesa. Yi amfani da wutar AC kai tsaye (110V ko 220V), batirin waje wanda ke ɗaukar awanni 3-5 yana samuwa don zaɓi. Hoto, zaku iya ajiye injin a cikin motarku ko bene na farko kuma ku ɗauki batirin waje don caji don yin atisaye na gaba. Kuna iya keɓance tazara tsakanin aikin haƙa ramin ku, gudu, tsayi. Na'urorin haƙa ramin da aka riga aka saita cikakke ne, wuri mai tsayayye, da kuma zagayawa mai zurfi na ƙwallon.

 

Ra'ayoyi daga Abokan Ciniki na SIBOASI:

 Injin ƙwallon Tennis 2 injin ƙwallon tennis injin jefa wasan tennis injin harbi ta atomatik na wasan tennis

Ribarmu:

  • 1. Ƙwararrun masana'antar kayan wasanni masu wayo.
  • 2. Ƙasashe 160+ da aka fitar da su daga ƙasashen waje; Ma'aikata 300+.
  • 3. Dubawa 100%, An tabbatar da 100%.
  • 4. Cikakken Bayan Sayarwa: Garanti na shekaru biyu.
  • 5. Isarwa cikin sauri: rumbun ajiya kusa

 

Mai ƙera injunan horo na SIBOASIYana ɗaukar tsoffin masana'antar Turai don tsarawa da gina ƙungiyoyin R&D na ƙwararru da kuma nazarin gwaje-gwajen samarwa. Ya fi haɓakawa da samar da ayyukan fasaha na ƙwallon ƙafa 4.0, injinan ƙwallon ƙafa masu wayo, injinan ƙwallon kwando masu wayo, injinan ƙwallon raga masu wayo, injinan ƙwallon tennis masu wayo, injinan harbin Padel, injinan badminton masu wayo, injinan wasan tennis masu wayo, injinan ƙwallon squash masu wayo, injinan racquetball masu wayo da sauran kayan aikin horo da kayan wasanni masu tallafi, ya sami lasisin ƙasa sama da 40 da wasu takaddun shaida masu ƙarfi kamar BV/SGS/CE. Siboasi ya fara gabatar da manufar tsarin kayan wasanni masu wayo, kuma ya kafa manyan nau'ikan kayan wasanni guda uku na ƙasar Sin (SIBOASI, DKSPORTBOT, da TINGA), ya ƙirƙiri manyan sassa huɗu na kayan wasanni masu wayo. Kuma shine wanda ya ƙirƙiri tsarin kayan wasanni. SIBOASI ya cike gibin fasaha da dama a filin ƙwallon ƙafa na duniya, kuma shine babban alama a duniya a kayan aikin horar da ƙwallon ƙafa, wanda yanzu ya shahara a kasuwar duniya….

 

Ƙarin Bayani game da Samfurin S2015 a ƙasa:

1 (1) 1 (2) 1 (3) 1 (4) 1 (5) 1 (6) 1 (7) 2

  • Na baya:
  • Na gaba: